ราคา 15000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 250.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ regent on the park1 sukhumvit26 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค1 สุขุมวิท26

Apple S
0863771441
2015-03-17 10:26:27.0
เลขที่ประกาศ: 168911
รายละเอียดเพิ่มเติม
Nice unit high floor and great location. The unit is fully furnished and the selling price of this unit is 60000 Baht per sqm. The total is 15 Million Baht. Transfer 50-50.
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขุมวิท ซอย26
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
81 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
regent on the park1 sukhumvit26 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค1 สุขุมวิท26

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 34

จำนวนห้อง: 81

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

Regent on the Park 1 for Rent - 3 bed / 3 bath / 250 sqm / price - 80000 THB

เลขที่: 270673
2019-01-14 20:45:19.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

TheOne Residence

0929944266

ขาย 80000.00 บาท

คอนโดรีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 1 สุขุมวิท 26 - คอนโด ขาย

เลขที่: 168606
2015-03-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.

0856645000

ขาย 14990000.00 บาท

Regent On The Park I for sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 38171
2014-12-10 00:00:00.0